Kuna muonekano mpya wa darasa langu! KUWA WA KWANZA KUINGIA
  • Life Skills Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 6 years ago

    Utawezaj lumtambua m2 mweny mapenz ya kwel??????????

      0       18

    Comments  

    Manuel Isaac   Posted on 6 years ago

    unatafuta?

    Panthera Da Silva Jr.   Posted on 6 years ago

    KA....GOOGLE

    Judy T   Posted on 6 years ago

    Daah! swali gan hlo

    Judith Mwalongo   Posted on 6 years ago

    Kwa matendo yake kwak

    Peter Mdendemi   Posted on 6 years ago

    OPERA

    Lexy G   Posted on 6 years ago

    Cjui

    ALICE KAVINDI   Posted on 6 years ago

    google ni jibu

    EDINA HAMIS   Posted on 6 years ago

    uwez ukamtambua but majaribu kwa machache

    Agness Ahia   Posted on 6 years ago

    Sio rahisi kumtambua mtu mwenye mapenzi ya dhati ila ukitaka kujua tabia yake ni rahisi tu mjua na ukishajua tabia ni rahisi pia kujua ana upendo au laa ila kwa karne tuliyopo ipo shughuli

    B.H.I.Z.Z.Y DERULO   Posted on 6 years ago

    huwezi

    Faraja Rukumbwe   Posted on 6 years ago

    kwa matendo yake

    Aloyce Abel   Posted on 6 years ago

    huwez mjuwa ila ukisha mpata ndio utajuwa

    Rama Chambega   Posted on 6 years ago

    ngumu sana

    Jaffar Van Idrix   Posted on 6 years ago

    kwa namna anavyo jali na kuheshim hisia zako kwake

    Roy Seyyiddd   Posted on 6 years ago

    kwa jinsi anavyokupenda na kujali hisioa zako kwake

    DEW Wandwi   Posted on 6 years ago

    mmmmmmmmmmmmm

    Christina Baraza   Posted on 6 years ago

    subir nkueleze

    Winnie Evanny   Posted on 5 years ago

    Anaheshim mawazo yako na thamani yako pia

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here