• Wajibu Club Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 5 years ago

    usiwe mtu wa kuiga vitu visivyo na maana

      0       16

    Comments  

    Julietha Johnson   Posted on 5 years ago

    Hii njia Moja wapo ya mafanikio coz wengi hukatisha watu tamaa!

    Moric Herry   Posted on 4 years ago

    Dahhhhh.kweli mwanangu wa faida

    Young Haydery   Posted on 4 years ago

    Lakini ili uweze kufanikiwa lazima uwe na haters ambao watakukosoa katika kila unachofanya hivyo utazidi kuongeza bidii sana katika shughuli zako mbalimbali kwa hatua kubwa sana kusudi uwanyamazishe midomo lakini ukiwa na only lovers with no haters sure my friend hufanikiwa maana huyo rafiki atakua anaogopa kukukosoa katika maasi ufanyayo hivyo utapotea tu so ili ufanikiwe unahitaji haters as motivators

    Careen Macha   Posted on 4 years ago

    Yes

    King Jr D   Posted on 4 years ago

    labda

    Mathew Shoo   Posted on 4 years ago

    My! That is true

    Yese Njau   Posted on 4 years ago

    Big maybe

    Anuari Ally   Posted on 4 years ago

    umeiba akaunti yangu acha tamaaaaaaaaaaaaaaaa nirudishie

    Omary Issa   Posted on 4 years ago

    Maybe

    ENITA FELIX   Posted on 4 years ago

    ok

    Rahim Shafii   Posted on 4 years ago

    ok thanks

    Henry Mwalongo   Posted on 4 years ago

    ndiooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Roy Seyyiddd   Posted on 4 years ago

    safi boyyyyyy

    Owen Mwamkinga   Posted on 4 years ago

    Thanks

    Fatma Issere   Posted on 4 years ago

    Ok

    Rozina Marko   Posted on 4 years ago

    Paah man

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here