• Entertainment Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 4 years ago

    1: Eti mjue mtu kumuita baby wake sweet,honey ni dharau kwa sababu hivyo vitu havizidi shilingi 1000,kwa hiyo unapaswa kumuita baby wako vitu vya thamani kama vile gunia la mchele,kiroba cha sementi mfano akienda kazini unampigia simu na kumuuliza hallo gunia langu la mchele unarudi saa ngapi?
    2: Mfano ukiwa na stress zako halafu mshkaji wako anakuchokoza unashikwa na hasira na unaokota jiwe unamrushia lakini jiwe linamkosa na kumpata bibi kizee halafu yule bibi analiokota na kuliweka kwenye mkoba wake na kuondoka nalo what do you do?
    3: Ukiwa na x wako nawashauri mfanye sana tu hata mara 4 au 5 kwa siku msilale usiku bila kufanya hata akilala mwamshe mfanye hata kidogo, mchana mfanye kabla hajatoka mfanye yaani fanyeni maombi sana tu.
    Lakini sijapenda unachofikiria.

    Show more
      0       6

    Comments  

    Tomson Jr   Posted on 4 years ago

    komaaaaaa

    RICHARD SWAI   Posted on 4 years ago

    if we didn't marry what can we do?

    Doeasher Peterally   Posted on 4 years ago

    nothing dear

    Baby Bjuin Mohamed   Posted on 4 years ago

    Umeniweza

    Nasrah Harry   Posted on 4 years ago

    kwa kweli umeniwezaaaaaaaaaaaaa

    HELLEN MDUNDU   Posted on 4 years ago

    ndio nimekuweza tulia

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here