• Entertainment Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 4 years ago

    KWA NINI YEYE KAFA NA SIYO MWENZAKE?TUMIA UBONGO KUJIBU MASWALI YAFUATAYO.
    kulikuwako na mapacha wawili mmoja anaitwa laufu na mwingine alikuwa anaitwa andrew.hawa mapacha walikuwa wanapenda kwenda katika hotel ya kanyewest ili kupata soda .mapacha hawa walimatch very well but watu walikua wakiwatambua kwa unywaji wao.laufu alikua anakunywa soda kwataratibu sana na andrew alikua anakunywa hararkaharaka.mmoja kati ya wahudumu wa hotel hiyo alikua ampendi sana laufu aliyekua anaitwa kiyombo alikua akipanga mipango ya kumuua laufu but ilishindikana lakini one day wale mapacha walipoenda kunywa soda kama kakawaida yao ilikua ni zamu ya kiyombo kuhudumia .basi alipoagizwa akalete soda mbili akaona hiyo ndiyo chnce ya kumkill laufu basi akachukua soda akamimina ktk glass kama wanavyotakaga akafikiria kwk sumu ktk glass zao. basi baaada ya mda akateki mabarafu mawili na akatia katika glass . basi baada ya muda akapeleka zile glass na wale mapacha wakanywa.kama kawaida layfu alikunywa taratibu naandrew alikunywa fasta.baada ya dakika 5 laufu akafa .JE,NI NINI KILICHOKUA NA SUMU ? naKWA NINI ALIKUFA LAUFU PEKE YAKE IKIWA SUMU ILIWEKWA KOTEKOTE? Tumia bongo tafakari!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.

    Show more
      0       16

    Comments  

    Ivan Respicious   Posted on 4 years ago

    Unamuuliza nana????????????

    Mari McHale   Posted on 4 years ago

    Mmmh we kama hujui@ivan tulia wenye kufikir wataijibu

    Catherine Martin   Posted on 4 years ago

    Me cjui

    Krister Simon   Posted on 4 years ago

    Da

    Nakawa Makungu   Posted on 4 years ago

    Duuuuuh

    Zucc Hassan   Posted on 4 years ago

    Mhhhhhhhhhhhh

    FATMA SUKWA   Posted on 4 years ago

    Ahhhhhhhhhhhhhhhhh

    Andrea Kikuli   Posted on 4 years ago

    Kwasababu mwenzake alikunywa kwa taratibu

    ENITA FELIX   Posted on 4 years ago

    so kwa hiyo challenge

    Baal-veer Bachane   Posted on 4 years ago

    mmmmmh

    Loveness Hamza   Posted on 4 years ago

    ndiyo

    Barbiec Daddy   Posted on 4 years ago

    Mmmm ngoja nifikirie

    Dany Lobwite   Posted on 4 years ago

    fikra

    JACK FROST CACTUS   Posted on 4 years ago

    I WOULD LIKE TO KNOW

    JACK FROST CACTUS   Posted on 4 years ago

    NAZANI

    Zeasty Bakari   Posted on 4 years ago

    sorry unajua Daniel frank form 3

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here