• Entertainment Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 7 months ago

    Hili ni muhimu watu wakafahamu

      0       20

    Comments  

    Captain Cutie^^^ ##@Caption   Posted on 7 months ago

    haaaaaaaaaaa aya bana

    Captain Cutie^^^ ##@Caption   Posted on 7 months ago

    chriss can you give ur email.please

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Wewe ushafahamu?

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Mmmhh okay boss i gat u

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Alafu bora Captain upo onlyn tuma bac e-mail za wale washkaji wa kpnd kileeeeee ili bwana Chriss awatafuteee bac plz my yng sis do that baac

    Meryline Titus   Posted on 7 months ago

    Hahahahahhahahh Chris umechukiaaa kwaniiniiii

    Captain Cutie^^^ ##@Caption   Posted on 7 months ago

    sis email zote zilifutika coz i forgot my password

    Fankie Peace   Posted on 7 months ago

    Ok

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Hahaaa! Mery huwa sichukiagi eti japo nafahamu kamchezo ulicho nifanyia ila na mimi nikajifanya kama sijui vile ili nione mwisho wako,

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Esther sijakusoma bado shida unamaneno mengi ya mafumbo

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Kibwengo nisha post email yangu pole kwa majanga yaliyo kukuta.

    Meryline Titus   Posted on 7 months ago

    Hahaha,,,,mchezoo gan uwo tenaa Chris,,,

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Aaaahh mission failed now daah ndo nlkuw nakutegemea leo nmeamn mtegemea cha nduguye hufa mackin ndo leo nmeamn kbs daah bac yng sis ni hilo bt vp upo poaaa kweli?????

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    unaujua mwenyewe, tena kwa hasira nilipanga niende nikaiendeleze ile list halafu namba (9) ningeweka Chris alafu ningetulia pembeni niangalie mbeleko utakazo bebewa na akina Jessica, shauri yako siku nyingine usichokoze nguvu wakati ugomvi huna we haya tu.

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Kipi hujanielewa hapo we Mkaka yaani Mkaks

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Esther katika watu ambao wanapozungumza jambo huwa inaniwia ugumu kuwaelewa nadhani wewe nawe ni miongoni mwao, wakwanza Bidada wetu mmoja anaitwa Upendo ambaye kila siku Jessica huwa ananisumbua kumuulizia akitoka yeye tu wewe unafuata huwa nashindwa kbs kuwaelewa munaandika maneno very complicated sijui wenyewe ndio mnaona misifa kutusumbua tuwe tunawauliza uliza mulichoandika mbona wengine tunaandika open words ambayo kila mtu anayaelewa au ndio mnataka kujifanya nyie ni ma intelligent sana kama Leonardo Davic kuweka maujumbe yake kwenye mafumbo akafa nayo halafu anawapa tabu watu mpk leo wanahangaika kutafsili mafumbo yake alikuwa anataka kufikisha ujumbe gani lakini watu wameshindwa so amekufa bila faida yoyote zaidi ya kuacha mafumbo tu vichwani mwa watu.

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Tatizo lako wewe sio mtu wa kitaa that’s why unahangaika peke yako na supporters wako

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Hahaaaaaaaahaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaaahaaaaaa uuuuuh Chriss YOUR RIGHT

    Chichy Kdul   Posted on 7 months ago

    sawa

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Yap!

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here