• Entertainment Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 7 months ago

    Hahaaaaa! Hii ni kweli kabisa

      1       32

    Comments  

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

     Nakumbuka zamani nilikuwa na visanga vingi wakati wa kuigiza michezo nilikua na bahati ya kuwa BABA japo nilikuwa nikiwaogopa wasichana (kuna sababu), sasa kuna siku nilienda kucheza yumbani kwa rafiki yangu walikua na radio ya kurekodi sauti, tukaigiza mimi km BABA rafiki yangu na mdogo wake km watoto halafu dada yao alikuwa MAMA (alituzidi kwa umri) sasa tukiwa katikati ya igizo rafiki yangu akasema "Haya MAMA ambusu BABA" nikashangaa ghafla mtu anakuja usoni katoa ulimi nilimsukuma huko nikatoka mbio sio za nchi hii kesho yake nikakutana mama yao akawa ananiita mkwe huku anacheka nikajua watakuwa wamemsimulia nilivyo wakimbia kwenye igizo.

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Hahahahaaaah ulikuwa na umri gani?

    Queen Alvic   Posted on 7 months ago

    Haaaaaaaaah poleeee sana

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Kwenye miaka 7 au 8 hivi mpk sas hivi nikikutana na huyo dada anaishia kucheka tu ila baadae rafiki yangu aliniambia dada yake alitaka awe mchumba wangu alimwambia mpk mama yake akiwa mkubwa anataka aolewe na mimi ndio maana mama yake alikua akipenda kuniita mkwe.

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    speechless 4 ur past chris

    Moses Singu   Posted on 7 months ago

    Je Chris ikitokea leo tukio kama hilo utakubali kumkiss

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Jesus Christ! My God Upendo? ah! basi kwaherini jamani nitarudi baadae sasa hivi nipo busy kuna kazi ya ghafla nimepewa

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    and u thought i wouldn't see ur comment thingy

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Upendo tafadhali naomba tuyajenge si unajua mimi na wewe hatuna uadui kbs, tena n mabest kweli kweli sema watu tu wanataka kugombanisha Plz naomba tuyajenge mapema hata kabla mwaka haujaisha tukianza mwaka mpya na sisi tunaanza upya kabisa Tafadhali.

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    translation

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Dah! mwaka nishaumaliza vibaya teyari

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Kaka Mussa hapana siwezi kbs, tena siwezi kuruhusu yajekutokea mazingira kama hayo.

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Hahahahaaaah naona kiboko wako Chris kaja  mwenyewe coz ulikuwa unaringa kumleta hahahahaaaah!!!!!!!!

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    no its not CHRIS

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    Esther achaumbea Upendo ni best wangu acha kusikiliza maneno ya Jessica bhn alafu kwanza mimi ndiye nile mwita best wangu hata sikuwa ninaringa kumwita, Esther usimsikilize Jessica eti atakupoteza uwe mtoto mwenye tabia mbaya shauri yako.

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Hahahahaaaah nisije kukuumbua bureeee we Mkaks

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Hahaaaaaaahaaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaahaaaaa kumbe Chriss na ww ulkuwaga unaigiza hyo michezo khaaa sio poaaa alafu sasa hv unajikuta mjanja km sio ww,alafu naona umeshtushwa na dada yangu Upendo kurud haahaaaaaahaaa naona sasa utatulia picha lnaanza unatuaga eti unakaz umepewa ya ghafla we kaz ya ghafla unaijua ww au unaickiaga kwa mbali Upendo mpempempeeeee ya kwake atulieeee nakuaminia dada yangu naona Esther msaidizi wako karud sasa Aman imerejea nw shule direct sasa

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    pls you guys stop it.

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Kabisa Jessy ongeza Gia za jujuuuuuh

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Anhaaaaaa Chriss sasa kwa kuwa Upendo amerud unajitia umepoa alafu unanigeuka unasema mm nina tabia mbaya si ndio wee tulia taratibu utazoea sasa amerud huna jinsi tenaaaaa so Chriss sasa hv me nina tabia isnt it bro?????sawa me nakubal yote bt God sees u en only him knows cjategemea kuckia haya leo kutoka kwa Chriss ngoja mdg wangu Teddy aje amwage unga alafu tuone who is right???me si nina tabia mbaya bhn thanks for all me nshamindisha tayar bt God knows wat bro ur doing

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    don't mind him

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Jamani kuna watu mnajitahidi kuandika insha mbona mi siwezi maneno mengi mimi ni short and clear  

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Upendo just listen no one who minded or minds him bt besty yako ni very sturborn sometimes mpk u wish ata umpe kofi zito ata la shavu plz naomba tu uelewe hvyo tu ila hatuna maan mbaya kw Chriss yupo vzur ila kuna mda daaaah ndo hvyo tena

    Esther Mdemu   Posted on 7 months ago

    Hahahahaaaah Jessy nawe kiboko 

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    sawa

    Herculean Preitygen   Posted on 7 months ago

    Hahaaaaaahaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaahaaaaa Esther hapana chezea Jessy wweeeeee

    Chichy Kdul   Posted on 7 months ago

    haaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    Fankie Peace   Posted on 7 months ago

    Hahaaaa

    Eliachim Eliud   Posted on 7 months ago

    Wuuh!!

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    THANK U 

    My Best Friend Forever   Posted on 7 months ago

    (Upendo just listen no one who minded or minds him) 

    Hahaaaa Jessica nadhani haumfahamu UPENDO vizuri wewe, huyo ni mumini mkubwa wa JESHI LISILO FUNGAMANA NA UPANDE WOWOTE sio wa kumvaa kichwa kichwa huyo shauri yako nadhani sasa utakuwa unanielewa

    LAVENDER WINTER.   Posted on 7 months ago

    here we go again!!!

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here