• Entertainment Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 12 months ago

    HAPPY NEW YEAR WAPENDWA!

     

    Hahaaaaaaa! Huyu sasa ndio pacha wangu

      3       46

    Comments  

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Wapendwa naomba mnisamehe sana  kwa kutokuwepo hewani siku ya jana

    Tony Ice   Posted on 12 months ago

    hahahahhahahah oya wanangu nataka niunde group sasa fanyen kaaah mnadondosha no zenu niwaunge au nichek 0652617673 and nina shida na young coco swam

    Young Coco Swam   Posted on 12 months ago

    Si ulikuw kula peke ak... Happy new year bro heshima yak kwanz mzee w brz

    LAVENDER WINTER.   Posted on 12 months ago

    EEEH ? ULIKUA KANISANI




    Young Coco Swam   Posted on 12 months ago

    Af nahc kuna kesi ka zote ila france kakumic ile mbay just mfind kwa 0692080419 .... Asa we mwengin uchukue hii no utaona unav ota upo freemason!!!! Haha

    Tony Ice   Posted on 12 months ago

    nambie za kunisusa

    Young Coco Swam   Posted on 12 months ago

    Pow vp Tony unashid gan iliy kufany utoke nje kuvamia post ya wat...namby ila shwar

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    We Chris ulipotelea wapi watu walikuwa wanalia huku

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Hahaaa! We Mercedes wewe ahsante kwamawasiliano ila mwambie ajibu email zangu pia simu yangu kuna ndugu yangu ameichukua mimi si mpenzi wa kutumia simu ila kwa kua nina namba yake nitajitahidi kumtafuta Bro wangu nimemiss sana.

    Tony Ice   Posted on 12 months ago

    nn ww

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Ndio Upendo! unajua kwa sisi wakatoliki kwenye sikukuu kubwa huwa tuna sali mara mbili usiku wa mkesha na Misa ya asubuhi yake ila hiyo sio sababu kulikuwa kuna kazi naisimamia

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Da Esther! nimesha mjibu Upendo hilo swali

    Young Coco Swam   Posted on 12 months ago

    Aaah ntamwambia tyu chriss ila mwambie couple ya huy sky music anaye jiita Tony amchukue coz ananisaka kila cona sipig chocho mzee kanikamat

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Nimeona but I missed you dat much 

    Tony Ice   Posted on 12 months ago

    nn

    Tony Ice   Posted on 12 months ago

    aaaaah xwa

    Herculean Preitygen   Posted on 12 months ago

    Sasa me nmesema hv simchukui hadi UDONDOSHE HYO NAMBAAA bila hvyo simchukui ng'ooooo

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Mercedes naamini unaufahamu uwajibu wako wewe jichekeshe chekeshe tu wakati unajua "UKICHEKA NA NYANI........"

    LAVENDER WINTER.   Posted on 12 months ago

    mh ivi na ww unaendaga kanisani au bando liliisha

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Hahaaaaaaaaaaaaaaaa! UPENDO leo kwa mara ya kwanza kbs nadhani ndio umefanikiwa kunichekesha hongera kumbe na wewe ni comedian wa kimya kimya kama Charlie Chaplin sikuwa nalitambua hilo.

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Esther ujue mimi sipendagi kumisiwa maana nina aibu sasa km unanimisi misi nitaanza kukuonea aibu hata kuongea na wewe shauri yako.

    LAVENDER WINTER.   Posted on 12 months ago

    STARS CAN'T SHINE IN THE LIGHTNESS, THERE MUST BE DARKNESS. AS LAUGHTER  CAN'T BE BROUGT IN JOY, THERE SHOULD BE SADNESS

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Duuh! Kumekucha MAMA LA MAMA ameanza sasa mafumbo yake Haya we Esther ukuje huku unifumbulie hilifumbo na wewe si unajifanyaga mama wa mafumbo ukuje huku haraka

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Hahahahaaaah kumbe hadi wewe waona aibu sasa wifi angu akikuambia hivyo uwaunafanyaje?

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    BABAKEE Chris nilikuambia uje kitaa utaelimika alafu nilikuambia unipe feedback ya maneno ili nikupe maujanja ya kutatua hivyo vifumbo vidogovidogo

    LAVENDER WINTER.   Posted on 12 months ago

    nice alafu ?

    LAVENDER WINTER.   Posted on 12 months ago

    nice alafu?

    Young Coco Swam   Posted on 12 months ago

    Chriss jitihad zinatakiw ....entertainment isiwe lovetainment

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    nilikuambia unipe feedback ya maneno ili nikupe maujanja ya kutatua hivyo vifumbo vidogovidogo

    Hahaaaa! kumbe Esther na wewe n miongoni mwa wajinga nilikuwa nakuchukulia bonge la sister duu kafumbo kadogo tu hako umekashindwa si wanasema "Fumbo mfumbie mjinga mwelevu ata...." hongera sana kuwa miongoni mwa wajinga wa Upendo!

     

    kuhusu feedback mbona haipo "Kwani mtu akifa anarudi?

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Esther Mdemu :

     

    Hahahahaaaah kumbe hadi wewe waona aibu sasa wifi angu akikuambia hivyo uwaunafanyaje?

    Wifii??? We Esther wifi yako gani? au vidole vyako vimeteleza vikakosa ushirikiano ukaandika kisichoandikika!

    Herculean Preitygen   Posted on 12 months ago

    Alafu Esther acha uongoooo nan alkuw analia kisa kammiss Chriss labda ww apo ila khaaaaaaa sio kw chumvi hyooooooooo

    Herculean Preitygen   Posted on 12 months ago

    Weee bro Chriss mafumbo yapo wap mbn sentence ile ya sis Upendo yenye maneno ya English inaeleweka sema hv upo hom lkzo so English imepta kushoto kulia Hahaaaahaaaa!!!!!

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    @Jessy.-nicole.jr-DJ Mizer 1845 

     

    Weee bro Chriss mafumbo yapo wap mbn sentence ile ya sis Upendo yenye maneno ya English inaeleweka sema hv upo hom lkzo so English imepta kushoto kulia Hahaaaahaaaa!!!!!

    Hahaaaa! da.Jessica siku nyingine utakuja kuumbuka dada yangu kunamaneno mtu anapo ongea hupaswi kutranslate literally nivizuri ukaangalia uhusiano kati ya muongeaji maneno na maneno yenyewe, "ndio maana Yesu aliwaambia mitume anazungumza nao kwa mifano kwa maana........" rejea mfano wa "Mpanzi na mbegu"

     

    Uwe unasoma Biblia ujifunze maalifa dada yangu sio unaishia kushinda kwenye internate tu

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    CHARITY THE STAR CONSTILATION CONSTILATOR :  nice alafu?

    Na hili pia ni swali?

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Si ulituletea hapo juzi kati ukasema tumzoom

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Jessy nawe kasha bhana usiniingize matatani bureeee naogopa as Rayvanny

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Oya Chris mi somginga kiasi hicho kaaaaah sausages in peoples pocket boy

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Esther Mdemu

     

    Si ulituletea hapo juzi kati ukasema tumzoom

    Hahaaaa! si mulisema haonekani na kitu kisicho onekana Mwalimu wangu wa Kiswahili aliniambia ni kitu cha "Dhahania" bila shaka sidhani km utashindwa kuelewa maana ya neno "Dhahania" na ujanja wako wote huo.

    Manonga Mawe   Posted on 12 months ago
    Young Coco Swam   Posted on 12 months ago

    Pow mawe vp

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Hiyo ni aina ya nomino bilashaka

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Nilikuuliza unajua ni feedback gani bait aka au unabwabwaja tuuuh BABAKEEEEH MWEEEE

    My Best Friend Forever   Posted on 12 months ago

    Esther Mdemu   

    Nilikuuliza unajua ni feedback gani

    Mmmh! pengine kuna feedback nyingi haya embu nikumbushe hiyo feedback unayoiulizia

    LAVENDER WINTER.   Posted on 12 months ago

    WOW MR. LEONARD<<<<SO NOW U THINK I HAVE A FOOL,S  COMPANY?????????HOW FAR CAN YOUR IMAGINATION TAKE YOU?? ONE QUESTION HOW MANY COWS CAN A BULL LEAD_____________

    Esther Mdemu   Posted on 12 months ago

    Weeeeeweeeeeeh dada Upendo mpe yake Chris 

    Fankie Peace   Posted on 12 months ago

    Hahaa

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here