• Entertainment Discussions

    Add comments and win points

    Join, Discuss, Learn, Share idea with others

    Back to discussions

    Posted 2 months ago

    Mathe ni somo linalo toa watu wengi mate sion ajabu kuona hadi mamba nae kaingia mkenge ila kwa kiswahili ndio somo linalo pendwa kwani huwatoa watu wengi udenda mhm sijapenda 

     

    Okay physics nisomo lakusomea chini ya mti so nashangaa wanafunzi kusoma kwenye viti  because for gravitational force na biology naiona iko og kama una bisha siombaya uka under log  kwa history naona kama niko very well kwani ningum kufeli hasa kwa ngeli tu 

      1       1

    Comments  

    Itz@anne's Cutie   Posted on 2 months ago

    Good level up

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here