• X
    X
    My Best Friend Forever

    Others in Dar Es Salaam

    Activities timeline


    My Best Friend Forever 2 months ago

    Commented on My Best Friend Forever's Post in Entertainment Discussions

    My Best Friend Forever Posted 2 months ago

    Discussion posted in Entertainment Discussions

    Hahaaaaa! Watu wa google nadhani watakua na utani na akinadada maana mhmmmmm! 

      1       11
    View all 11 comments
    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    Esther naomba uniimbie huo wa Best Friend iliyoimbwa na Jason Mraz 

     

    maana ndio umebeba ujumbe wangu wa leo.

    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    Plzzzzzz! Plzzzz!Plzzz! my friends find this Song it is very important to all Shuledirectors :

     

    ( Best Friend - By Jason Mraz)

    My Best Friend Forever   Posted 2 months ago

    Discussion Posted in Entertainment Discussions

    Hahaaaaa! Watu wa google nadhani watakua na utani na akinadada maana mhmmmmm! 

      1       11
    My Best Friend Forever 2 months ago

    Commented on Captain Cutie^^^ ##@Caption's Post in Entertainment Discussions

    Captain Cutie^^^ ##@Caption Posted 2 months ago

    Discussion posted in Entertainment Discussions

    HELLO SHULE DIRECTORS HOW ARE U

      1       11
    View all 11 comments
    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    Tuko poa Kibwengo wangu

    My Best Friend Forever 2 months ago

    Commented on My Best Friend Forever's Post in Entertainment Discussions

    My Best Friend Forever Posted 2 months ago

    Discussion posted in Entertainment Discussions

    Leo mdogo wangu nime mkong'ota kwenzi kwa mara ya kwanza, alinikuta na panga nguo za safari akajakuniambia "AKIWA MKUBWA ANATAKA KUWA Catholic sister (Nun)"

      1       12
    View all 12 comments
    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    Cha ajabu kuna watu nyumbani wanamsupport mimi nimewaambia hapo hamna mwenye uwito wa sister hapo km kweli wanataka kumsaidia shule ya msingi apelekwe shule za mchanganyiko au secondary apelekwe shule ya serikari atakayopangiwa ili ajekufahamu uwito wake wameshindwa kunielewa wananiambia mbona wewe....... nime waambia "mimi kitanda nilichalia nawajua kunguni wake so sihitaji mdongo wangu naye aje ang'atwe na kunguni" bado hawanielewi ila kakimaliza lasaba mimi nitapnga asipelekwe boarding.

    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    Alikuja room akaniambia anataka awe catholic sister sijui ni nani aliye mlisha maneno hayo wakati kila siku ananiambiaga anataka kuwa daktari leo sijui alimepatwa nanini nimemwambia Mungu amekuumba kwenye uwito wa ndoa hanielewi ikabidi nimwambie km ni hivyo unataka kumtumikia Mungu subili ukiwa mkubwa uende hata dhehebu la Lutheran au Angricana uwe mama mchungaji mimi nitakutetea uende huko bado kananing’ang’aniza nikubaliane naye nikaona sasa huu usumbufu nikakakong’ota kwenzi nika mwambia Sali sala ya BABA YETU alikuwa anasali huku analia alipo fika “USITUTIE KATIKA VISHAWISHI” nikamwambia “unasalije usitutie ktk vishawishi wakati wewe ndio kishawishi mwenyewe” kwa kweli anisamehe tu bure akiwa mkubwa atanielewa tu sipendi waumini wateseke na kumkufuru Mungu kwasababu yake.

    My Best Friend Forever   Posted 2 months ago

    Discussion Posted in Entertainment Discussions

    Leo mdogo wangu nime mkong'ota kwenzi kwa mara ya kwanza, alinikuta na panga nguo za safari akajakuniambia "AKIWA MKUBWA ANATAKA KUWA Catholic sister (Nun)"

      1       12
    My Best Friend Forever 2 months ago

    Commented on Esther Mdemu's Post in Entertainment Discussions

    Esther Mdemu Posted 2 months ago

    Discussion posted in Entertainment Discussions

    Guys,me kesho ndo na sigh out from Shule Direct ndo mpaka MUNGU AKIPENDA.wish you nice moments........................

      0       14
    View all 14 comments
    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    CHARITY THE STAR CONSTILATION CONSTILATOR   

    I,ll miss u young sis

    enheee! Nimekubamba tena mwenyeweee sasa ulichokuwa unakataa nini nilijua tu hapa si bure kuna kitu.

    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    Kuna post nyingine huwa najitahidi kupita kimya kimya ila dada yangu fudengu huwa ni mchokozi kwelikweli ananilazimishaga nicomment tu.

    My Best Friend Forever 2 months ago

    Commented on @Jessy.-nicole.jr-DJ Mizer 1845 's Post in Entertainment Discussions

    Aya jaman wale woteeeeee waliokuw online asubuh naomba wote online by now mrud chap km mlivyokuw kabla cjaanza reactions zangu coz sometyms i go act lyk John cena i used to be cool wen i am used to come through hilo ni ombi kutoka kw @Jessy.-nicole.jr.Tanteeeeeeeeeee!!!!!!!!!!

      0       11
    View all 11 comments
    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    @Jessy.-nicole.jr-DJ Mizer 1845 

    Alafu nlkuw nmesahau km Chriss nae ni mzee wa baraza kumbe ndo maan anamuonea Coco anamtreat km amemuibia hv Chriss i dont know Y u treat her lyk a criminaaaaal!!!!!!!

    Hahaaa! Jessica acha vituko vyako hakuna anaye onewa ila namkumbusha mjukumu yake ili yasije yakamkuta km mwenzake yalivyo mkuta Mzee wa Baraza anaheshima yake hapaswi kuchezewa hovyo hovyo maana yeye ndiye anayelinda na kusimamia maadili ya sehemu hisika

    My Best Friend Forever 2 months ago

    Commented on Captain Cutie^^^ ##@Caption's Post in Entertainment Discussions

    Captain Cutie^^^ ##@Caption Posted 2 months ago

    Discussion posted in Entertainment Discussions

    HI GUYS!HAPPY NEW YEAR'S EVE.TUMUOMBE MUNGU UZIMA AND I THANK GOD FOR SEEING YOU MY PRINCE CHARMING(DAVID SEN)

      0       5
    View all 5 comments
    My Best Friend ForeverPhoto
    My Best Friend Forever Posted on 2 months ago

    Jessica yaani naona kila post inanihitaji nimecomment mpka nahisi vidole kuuma sasa.

    Notes from the teachers My best is following
    Currently, there are no notes from the teachers My best is following
    Exams from the teachers My best is following
    Currently, there are no exams from the teachers My best is following
    Makini Quizzes My best attempted
    Exams/Test Attempts Results for My best
    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here