• Learn. Revise. Discuss.

    Anytime, Anywhere


    Testimonials

    Mnafanya kazi zuri sana kutuelimisha sisi wanafunzi

    By Mesiaki Mesarieki on Jul 22, 2014

    Mimi ni Roze Emmanel na fundisha Sing'isi Sekondari Arusha. Nawashukuru shule direct kwa mchango wenu katika elimu ya watoto wa tanzania maana mnawakomboa wengi!!!!

    By Roze Emmanuel on Jul 28, 2014

    I realy appreciate your effort on upgrading the level of education to our children. I am teaching Kiswahili in the school of St. Jude Arusha. My students have found your site very interesting.

    By Mussa Shekinyashi on Jul 14, 2014

    It's a realy interesting website especialy for us students. BIG UP!

    By Elisphah Simon on Jul 28, 2014

    Naipongeza shuledirect kwa mpango wake mzuri wa kutoa maswali,na ningependa muuendelee kutoa maswali mbalimbali. Asanteni.

    By Baraka Masanyiwa on Jul 28, 2014

    Hongereni kwa kazi nzuri mnazozifanya!

    By Sylvester Donald on Jul 14, 2014

    Shukran za kipekee ziwafikie kwa kuweza kuanzisha njia mbadala ili kuwaepusha wanafunzi na mambo yasiyo na msingi wa kimaendeleo.

    By Abdul on May 30, 2014

    Am glad to find this page, because i have been hunting it . . I hope together with shuledirect we will reach to the goals!

    By Nicolaus M Novatus on Mar 30, 2014

    Am happy to join in this website

    By Vedastus Joseph on Apr 30, 2014

    Tunaendelea kufuatilia huduma zenu, pia tunazidi kuzipokea kwa furaha kwa huduma nzuri mnazotupatia

    By Yasini Msungu on Mar 28, 2014

    Ask
    Ticha
    Kidevu

    Pick a Class and Continue

    Cancel

    X
    Feedback

    We Love to Hear from You

     

     

     


    X

    Connect to your school online

    X

    Find your registered child

    Or Register a New Child Here